Menu
Siffar
PEAK SURGICAL ne ke sarrafa wannan gidan yanar gizon. A duk cikin rukunin yanar gizon, sharuɗɗan "mu", "mu" da "namu" suna nufin KYAUTATA TSAYI . PEAK SURGICAL yana ba da wannan gidan yanar gizon, gami da duk bayanai, kayan aiki da Sabis ɗin da ake samu daga wannan rukunin zuwa gare ku, mai amfani, da sharadi bisa yarda da duk sharuɗɗan, sharuɗɗa, manufofi da sanarwar da aka bayyana anan.
By ziyartar shafin da kuma / ko sayen wani abu daga gare mu, za ka tafiyar da mu "Service" da kuma yarda da a ɗaure da wadannan sharuddan da yanayi ( "Terms of Service", "Terms"), ciki har da wadanda ƙarin sharuddan da yanayi da kuma manufofin nusar da a cikin wancan da / ko akwai daga hyperlink. Wadannan Terms of Service tambaya ga duk masu amfani da shafin, ciki har da ba tare da iyakancewa users suke bincike, dillalai, abokan ciniki, Kasuwanci, da / ko bayar da gudunmawa na content.
Da fatan za a karanta waɗannan Sharuɗɗan Sabis a hankali kafin shiga ko amfani da gidan yanar gizon mu. Ta hanyar shiga ko amfani da kowane ɓangaren rukunin yanar gizon, kun yarda da waɗannan Sharuɗɗan Sabis. Idan baku yarda da duk sharuɗɗan wannan yarjejeniya ba, to baza ku iya shiga gidan yanar gizon ba ko amfani da kowane Sabis. Idan ana ɗaukar waɗannan Sharuɗɗan Sabis a matsayin tayin, karɓa yana iyakance ga waɗannan Sharuɗɗan Sabis.
Duk wani sabon fasali ko kayayyakin aiki wanda aka kara da cewa zuwa yanzu store za ta zama batun da Terms of Service. Za ka iya duba mafi halin yanzu version daga cikin Sharuddan Service a kowane lokaci a kan wannan shafi. Mu rike da hakkin ya sabunta, canza ko canza wani abu daga cikin wadannan Terms of Service da Posting updates da / ko canje-canje zuwa ga website. Yana da your nauyin to duba wannan shafin lokaci-lokaci don canje-canje. Your ci gaba da yin amfani da ko damar yin amfani da yanar bin aika rubuce rubuce na wani canje-canje ya ƙunshi yarda daga waɗanda canje-canje.
An shirya kantin mu akan Shopify Inc. Suna ba mu dandamalin kasuwancin e-commerce akan layi wanda ke ba mu damar siyar da samfuranmu da Ayyukanmu gare ku.
SHARI'AR SHAGON ONLINE
By bayan amincewarsa da wadannan Terms of Service, ku wakiltar cewa kai ne a kalla da shekaru masu rinjaye a cikin jihar ko lardin zama, ko cewa kai ne da shekaru masu rinjaye a cikin jihar ko lardin zama da kuma ka bamu yardarka zuwa da damar da wani daga cikin qananan dogara don amfani da wannan site.
Za ka iya yin amfani da kayayyakin mu ga wani ba bisa doka ba, ko mara izini nufi kuma iya ka, a cikin yin amfani da Service, karya wani dokokin a cikin iko (gami da amma ba'a iyakance zuwa dokokin hažžin mallaka ba).
Dole ne ka ba aika wani tsutsotsi ko ƙwayoyin cuta ko wani code of mai hallakaswa yanayi.
A warwarewarsu ko take hakkin wani daga cikin Sharuddan zai haifar da wani nan da nan ƙarshe na Services.
HALAYEN JANAR
Mun tanadi haƙƙin ƙi Sabis ga kowa don kowane dalili a kowane lokaci.
Za ka fahimci cewa your content (ba ciki har da katin bashi bayanai), za a iya canjawa wuri unencrypted da unsa (a) watsa a kan m cibiyoyin sadarwa; kuma (b) da canje-canje su bi da kuma daidaita fasaha bukatun na a haɗa networks ko na'urorin. Credit katin bayanai ne ko da yaushe rufaffen yayin canja wuri a kan cibiyoyin sadarwa.
Kun yarda kada ku sake bugawa, kwafi, kwafi, siyarwa, sake siyarwa ko yin amfani da kowane yanki na Sabis, amfani da Sabis, ko samun damar Sabis ko duk wata lamba akan gidan yanar gizon da aka samar da Sabis ɗin, ba tare da izini a rubuce ba daga wurinmu. .
The headings amfani da wannan yarjejeniya da ake hada domin saukaka kawai kuma ba za ta rage ko in ba haka ba zai shafi wadannan Terms.
GASKIYA, CIKAWA DA LOKACIN BAYANI
Mu ne ba ta da alhakin idan bayanai sanya samuwa a kan wannan shafin ba m, duka ko na yanzu. The abu a wannan shafin da aka bayar ga general bayanai ne kawai, kuma bai kamata a dogara a kan ko amfani da tafin dalilin yin yanke shawara ba tare da tuntubar primary, more m, more cikakken ko fiye dace samo bayani. Duk wani aminci a kan abu a wannan shafin ne a your own hadarin.
Wannan shafin zai iya ƙunsar wani tarihi bayani. Historical bayani, dole, ba a halin yanzu kuma an azurta ku reference kawai. Mu rike da hakkin gyara abinda ke ciki na wannan shafin a kowane lokaci, amma ba mu da wajibi sabunta duk wani bayani a kan shafin. Za ka yarda da cewa shi ne alhakin saka idanu canje-canje zuwa ga site.
gyare-gyaren HIDIMAR DA FARASHI
Prices mu kayayyakin ne batun sauya ba tare da sanarwa ba.
Mu rike da hakkin a kowane lokaci don gyara ko yanke da Service (ko wani bangare ko abun ciki daga gare ta) ba tare da sanarwa a kowane lokaci.
Mũ bã Mu zama abin dogaro zuwa gare ka, ko kuma don wani ɓangare na uku ga wani canji, price canji, dakatar ko discontinuance na Service.
KYAUTATA KO SABODA (idan an zartar)
Ana iya samun wasu samfura ko Sabis na kan layi ta hanyar gidan yanar gizon. Waɗannan samfuran ko Sabis ɗin na iya samun ƙayyadaddun adadi kuma ana iya dawowa ko musanya kawai bisa ga Manufofin Kuɗi namu: [HANYA ZUWA SIYASAR SADAWA]
Mun sanya kowane kokarin nuna kamar yadda suka fade da launuka da kuma images of mu kayayyakin da ya bayyana a store. Za mu iya ba da tabbacin cewa kwamfutarka duba ta nuni da wani launi zai zama daidai.
Mun tanadi haƙƙi, amma ba a wajabta ba, don iyakance siyar da samfuranmu ko Sabis ɗinmu ga kowane mutum, yanki ko yanki. Za mu iya amfani da wannan haƙƙin bisa ga shari'a. Mun tanadi haƙƙin iyakance adadin kowane samfur ko Sabis da muke bayarwa. Duk kwatancen samfura ko farashin samfur ana iya canzawa a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba, bisa ga shawararmu kawai. Mun tanadi haƙƙin dakatar da kowane samfur a kowane lokaci. Duk wani tayin ga kowane samfur ko Sabis da aka yi akan wannan rukunin yanar gizon banza ne inda aka haramta.
Ba mu da garantin cewa ingancin kowane samfur, Sabis, bayanai, ko wasu kayan da aka saya ko aka samu za su dace da tsammaninku, ko duk wani kurakurai a cikin Sabis ɗin za a gyara.
INGANTACCEN BAYANIN BAYANIN CUTAR CIN HUKUNCI DA LISSAFI
Muna da damar da za mu ƙi duk wani umurni da ka sanya tare da mu. Ƙila mu iya yin iyaka ko soke samfurori da aka saya da mutum, ta iyali ko ta tsari. Wadannan ƙuntatawa sun haɗa da umarni da aka sanya ta ko a ƙarƙashin asusun abokin ciniki, katin katin bashi, da / ko umarni da suke amfani da wannan lissafin kuɗi da / ko adireshin sufurin. Idan muka yi canje-canje ko soke wata doka, zamu iya ƙoƙarin sanar da ku ta hanyar tuntuɓar adireshin e-mail da / ko adireshin cajin / lambar wayar da aka bayar a lokacin da aka yi umarni. Mun adana haƙƙin ƙuntatawa ko hana umarnin da, a cikin shari'armu, ya bayyana cewa masu siyarwa, masu siyarwa ko masu rarraba su sanya su.
Za ka yarda don samar halin yanzu, gama da m sayan da kuma bayanin asusu ga dukan sayayya sanya a mu store. Za ka yarda to da sauri sabunta asusunka da kuma sauran bayanai, ciki har da your adireshin imel da kuma katin bashi lambobi da karewa kwanakin, domin mu iya kammala your ma'amaloli da tuntube ku, kamar yadda ake bukata.
Don ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a duba mu Manufar mayar da kuɗi.
KAYAN ZABI
Muna iya samar maka da damar yin amfani da uku-jam'iyyar kayayyakin aiki a kan abin da muka ba saka idanu, kuma bã su kula da kuma ba labari.
Za ka amince da kuma yarda da cewa za mu samar da damar yin amfani da irin wannan kayan aikin "kamar yadda yake" da kuma "kamar yadda available" ba tare da wani garanti, wakilci ko yanayi na kowane irin kuma ba tare da wani yarda. Munã bã su abin alhaki abin tasowa daga ko da suka shafi amfani da kake yi na tilas na uku-jam'iyyar kayayyakin aiki.
Duk wani amfani da ku na zaɓin kayan aikin da aka bayar ta hanyar rukunin yanar gizon gabaɗaya yana cikin haɗarin ku da hankali kuma ya kamata ku tabbatar kun saba da kuma yarda da sharuɗɗan kayan aikin da aka samar da su ta hanyar masu bada sabis na ɓangare na uku.
Hakanan muna iya, a nan gaba, bayar da sabbin Sabis da/ko fasali ta hanyar gidan yanar gizon (ciki har da sakin sabbin kayan aiki da albarkatu). Irin waɗannan sabbin fasalulluka da/ko Sabis kuma za su kasance ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan Sabis.
KUDI NA UKU-KUDI
Tabbataccen abun ciki, samfura da Sabis ɗin da ake samu ta Sabis ɗinmu na iya haɗawa da kayayyaki daga ɓangare na uku.
Hanyoyin haɗin kai na ɓangare na uku akan wannan rukunin yanar gizon na iya jagorantar ku zuwa rukunin yanar gizo na ɓangare na uku waɗanda ba su da alaƙa da mu. Ba mu da alhakin bincika ko kimanta abun ciki ko daidaito kuma ba mu da garanti kuma ba za mu sami wani alhaki ko alhakin kowane kayan ɓangare na uku ko gidajen yanar gizo ba, ko don kowane kayan, samfura, ko Sabis na ɓangare na uku.
Ba mu da alhakin kowane lahani ko lalacewa da ke da alaƙa da siye ko amfani da kaya, Sabis, albarkatu, abun ciki, ko duk wani ma'amala da aka yi dangane da kowane gidan yanar gizo na ɓangare na uku. Da fatan za a yi bitar a hankali manufofi da ayyuka na ɓangare na uku kuma tabbatar da fahimtar su kafin ku shiga kowace ciniki. Korafe-korafe, da'awar, damuwa, ko tambayoyi game da samfuran ɓangare na uku ya kamata a kai su zuwa ga ɓangare na uku.
BAYANIN MAI AMFANI, BAYANI DA SAURAN MULKI
Idan, a buƙatarmu, kun aika wasu takamaiman ƙaddamarwa (misali shigarwar takara) ko ba tare da buƙata daga gare mu ba, kun aika ra'ayoyin ƙirƙira, shawarwari, shawarwari, tsare-tsare, ko wasu kayan, ko akan layi, ta imel, ta wasiƙa, ko in ba haka ba (a gaba ɗaya, ' sharhi'), kun yarda cewa za mu iya, a kowane lokaci, ba tare da ƙuntatawa, gyara, kwafi, buga, rarraba, fassara da kuma amfani da su a kowane matsakaici duk wani sharhi da kuka tura mana ba. Mu ne kuma ba za mu kasance ƙarƙashin wani takalifi (1) don kiyaye duk wani sharhi a cikin amincewa; (2) don biyan diyya ga kowane sharhi; ko (3) don amsa kowane sharhi.
Za mu iya, amma ba mu da wajibci, saka idanu, gyara ko cire abun ciki wanda muka ƙaddara a cikin ikonmu kawai ya zama haram, cin zarafi, tsoratarwa, cin mutunci, batanci, batsa, batsa ko wani abin ƙyama ko keta haƙƙin mallaka na kowane ɓangare ko waɗannan Sharuɗɗan Sabis.
Kuna yarda da cewa maganganunku bazai karya wani hakki na kowane ɓangare na uku ba, gami da haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci, sirri, hali ko wasu na sirri ko na sirri. Kuna yarda da cewa maganganunku ba za su ƙunshi mai karɓa ba ko kuma haramtattun abubuwa, zalunci ko abubuwa marar kyau, ko kuma dauke da kowane ƙwayoyin kwamfuta ko wasu malware waɗanda za su iya ta kowace hanya ta shafi aikin Sabis ko kowane shafin yanar gizon. Kila ba za ku yi amfani da adireshin imel na ƙarya ba, kuyi kamar zama wani banda kanka, ko kuma ya ɓatar da mu ko wasu bangarori na uku game da asalin kowane bayani. Kuna da alhakin kowane bayani da kake yi da daidaitarsu. Ba mu ɗauki alhaki kuma ba mu da wani alhaki ga duk wani jawabin da ka sanya ko wani ɓangare na uku.
BAYANIN TAMBAYA
Manufar Sirrin mu ce ke tafiyar da ƙaddamar da bayanan ku na sirri, wanda za a iya gani a nan: Takardar kebantawa.
KUSKURE, RASHIN GASKIYA DA RAINA
Lokaci-lokaci akwai iya zama bayanai a kan shafin ko a cikin Service cewa yana dauke kurakuren rubutu, rashin daidaiton ko omissions da zai jẽranta samfurin kwatancin, farashin, kiran kasuwa, tayi, samfurin shipping zargin, sufuri sau da kasancewa. Mu rike da hakkin ya gyara wani kurakurai, rashin dacewar ko omissions, kuma ya canza ko sabunta bayanai ko soke umarni idan wani bayani a cikin Service ko a kan wani related website ne m, a kowane lokaci ba tare da na da sanarwa (ciki har da bayan da ka ƙaddamar da oda) .
Mun gudanar da wani wajibi sabunta, gyara ko bayyana bayani a cikin Service ko a kan wani related website, ciki har da ba tare da iyakancewa ba, farashin bayani, fãce kamar yadda doka ta buƙata. No kayyade karshe ko refresh rana amfani a cikin Service ko a kan wani related website, ya kamata a dauka don nuna cewa dukan bayanai a cikin Service ko a kan wani related website da aka modified ko updated.
HARAMUN AMFANI
Bugu da kari da wasu haramta kamar yadda aka zayyana a cikin Terms of Service, kana hana daga yin amfani da shafin, ko da abun ciki: (a) ga wani m manufa. (B) to nẽme wasu su yi ko shiga cikin wani m ayyukan. (C) to karya wani kasa da kasa, gwamnatin tarayya, lardin ko bayyana dokoki, dokoki, da dokoki, ko farillai na gida. (D) to ƙeta a kan ko karya mu hikimar haƙƙoƙin mallaka ko mallakin wasu. (E) to dama, zagi, cin mutumci, wata cũta, sũka, ƙiren ƙarya, disparage, da tsoro, ko nuna bambanci bisa jinsi, jima'i fuskantarwa, addini, kabila, tseren, shekaru, na kasa asali, ko tawaya. (F) don sallama ƙarya, ko m bayanai. (G) upload ko aika ƙwayoyin cuta ko wani irin qeta code da za su ko iya amfani da duk wani hanya da cewa zai shafi da ayyuka, ko aiki na Service ko na wani related website, sauran yanar, ko yanar-gizo; (H) don tattara ko waƙa da bayanan sirri na wasu. (I) zuwa spam, phish, pharm, pretext, gizo-gizo, ja jiki, ko kankara. (J) ga wani na batsa ko lalata nufi. ko (k) su tsoma baki tare da ko kubuta tsaro fasali na Service ko wani related website, sauran yanar, ko yanar-gizo. Mu rike da hakkin ya karbi da yin amfani da Service ko wani related website for saba da wani daga cikin haramta amfani.
RA'AYIN GARANTI; IYAKA NA LAHADI
Ba mu ba da garantin, wakilta ko garantin cewa amfani da Sabis ɗin ku ba zai katse ba, kan lokaci, amintacce ko mara kuskure.
Ba mu da garantin cewa sakamakon da za a iya samu daga amfani da Sabis ɗin zai zama daidai ko abin dogaro.
Kun yarda cewa daga lokaci zuwa lokaci za mu iya cire Sabis na wani lokaci mara iyaka ko soke Sabis a kowane lokaci, ba tare da sanarwa ba.
Kun yarda da cewa amfanin ku, ko rashin iya amfani da ku, Sabis ɗin yana cikin haɗarin ku kaɗai. Sabis ɗin da duk samfuran da Sabis ɗin da aka kawo muku ta Sabis ɗin (sai dai kamar yadda muka bayyana a sarari) ana bayar da 'kamar yadda yake' da 'kamar yadda ake samu' don amfanin ku, ba tare da kowane wakilci, garanti ko yanayi na kowane nau'in ba, ko dai a bayyane ko bayyana, gami da duk garanti ko sharuɗɗan ciniki, ingancin ciniki, dacewa don wata manufa, dorewa, take, da rashin cin zarafi.
Babu wani hali da PEAK SURGICAL , daraktocin mu, jami'ai, ma'aikata, abokan tarayya, wakilai, 'yan kwangila, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata, masu ba da sabis ko masu ba da lasisi za su zama abin dogaro ga kowane rauni, asara, da'awar, ko kowane kai tsaye, kaikaice, mai aukuwa, hukunci, na musamman, ko lahani na kowane nau'i, gami da, ba tare da iyakancewa asarar riba ba, asarar kudaden shiga, asarar ajiyar kuɗi, asarar bayanai, farashin canji, ko duk wani lalacewa makamancin haka, ko ya dogara da kwangila, azabtarwa (ciki har da sakaci), tsauraran alhaki ko akasin haka, taso daga amfanin kowane Sabis ɗin ko kowane samfuran da aka saya ta amfani da Sabis ɗin, ko don kowane da'awar da ke da alaƙa ta kowace hanya don amfani da Sabis ɗin ko kowane samfur, gami da, amma ba'a iyakance shi ba, kowane kurakurai ko rashi a cikin kowane abun ciki, ko duk wani asara ko lalacewa ta kowace iri da aka samu sakamakon amfani da Sabis ko kowane abun ciki (ko samfur) da aka buga, watsa, ko akasin haka da aka samu ta Sabis ɗin, koda an ba da shawarar yiwuwar su. Saboda wasu jihohi ko hukunce-hukuncen ba sa ba da izinin keɓancewa ko iyakance abin alhaki don lalacewa ko lalacewa, a cikin irin waɗannan jahohi ko hukunce-hukuncen, alhakinmu zai iyakance zuwa iyakar iyakar da doka ta yarda.
GABATARWA
Kun yarda da ramuwa, kare da kuma riƙe PEAK SURGICAL mara lahani da iyayenmu, rassanmu, abokan haɗin gwiwa, abokan hulɗa, jami'ai, daraktoci, wakilai, yan kwangila, masu ba da lasisi, masu ba da sabis, masu kwangila, masu samarwa, ƙwararru da ma'aikata, mara lahani daga kowace da'awa ko buƙata, gami da kuɗaɗen lauyoyi masu ma'ana, waɗanda kowane ɓangare na uku ya yi saboda ko taso daga keta waɗannan sharuɗɗan Sabis ko takaddun da suka haɗa ta hanyar tunani, ko take hakkin kowace doka ko haƙƙin ɓangare na uku.
SANTAWA
A cikin taron da cewa duk wani arziki daga cikin wadannan Terms of Service aka ƙaddara su zama m, wõfintattu ko unenforceable, irin arziki za amma duk da haka ya tabbata a enforceable da cikakkiyar har halatta by m doka, kuma unenforceable rabo za a dauke a warware daga wadannan Terms of Service, irin tabbatar da dalilin ba zai shafi da inganci da kuma enforceability na wani m arziki.
TERMINATION
The wajibai da wajibobi daga cikin jam'iyyun jawo wa kansu kafin a ƙarshe ranar za tsira ƙarshe na wannan yarjejeniya ga dukan dalilai.
Wadannan Terms of Service ne m har da har sai da kare da ko dai ka, ko kuma mu. Za ka iya karbi wadannan Terms of Service a kowane lokaci ta sanar da mu cewa ka daina so ka yi amfani da mu Services, ko lokacin da ba ka hanu amfani da shafin.
Idan a cikin tafin kafa shari'a ka kasa, ko kuma mu zargin cewa ka gaza, to bi da wani lokaci ko arziki wadannan Terms of Service, mu ma mu ƙarasa wannan yarjejeniya a kowane lokaci ba tare da sanarwa da kuma za ka kasance m ga dukan adadi saboda up zuwa kuma ciki har da ranar karewa. da / ko daidai iya ƙaryata ka samun dama zuwa ga Services (ko wani bangare daga gare ta).
GASKIYA GASKIYA
The gazawar da mu mu motsa jiki, ko tilasta wani dama ko samar da wadannan Terms of Service bã dokoki a dauke sharadi irin wannan dama ko arziki.
Waɗannan Sharuɗɗan Sabis da duk wasu manufofi ko ƙa'idodin aiki da mu muka buga akan wannan rukunin yanar gizon ko dangane da Sabis ɗin ya ƙunshi duk yarjejeniya da fahimta tsakanin ku da mu kuma yana sarrafa amfani da Sabis ɗin ku, ya maye gurbin duk wata yarjejeniya ta gaba ko ta zamani, sadarwa da shawarwari , na baka ko a rubuce, tsakaninka da mu (ciki har da, amma ba'a iyakance ga, kowane juzu'i na Sharuɗɗan Sabis ba).
Duk wani shubuhohi a fassarar wadannan Terms of Service, ba za a tawili kan Shirin zanen jam'iyyar.
Hukumar DOKA
Waɗannan Sharuɗɗan Sabis da duk wata yarjejeniyoyin dabam da muka samar muku da Sabis za a sarrafa su kuma a yi amfani da su daidai da dokokin Pakistan.
Canje-canje ga sharuɗɗan HIDIMAR
Za ka iya duba mafi halin yanzu version daga cikin Sharuddan Service a kowane lokaci a wannan page.
Mu rike da hakkin, a mu tafin hankali, to sabunta, canza ko canza wani abu daga cikin wadannan Terms of Service da Posting updates da canje-canje ga website. Yana da your nauyin to duba mu website lokaci-lokaci domin canje-canje. Your ci gaba da yin amfani da ko damar yin amfani da shafin yanar ko Service bin aika rubuce rubuce da duk wani canje-canje ga wadannan Terms of Service ƙunshi yarda daga waɗanda canje-canje.
BAYANIN HULDA
Tambayoyi game da Sharuɗɗan Sabis yakamata a aiko mana da su a info@peaksurgicals.com.
An buga bayanin tuntuɓar mu a ƙasa:
[KYAUTATA SAUKI]
info@peaksurgical.com
Nai Abadi Arazi Yaqoob Sialkot
+ 92 304 060 4145
A-37858