Rake Retractors da sauran kayan aikin tiyata don tiyatar filastik a Peak Surgical.
Ana amfani da na'urar retractor na rake, wanda shine kayan aikin tiyata da yawa, ana amfani da shi don ja da fata ta yadda likitocin fiɗa su sami kyakkyawan hangen nesa game da wurin aikin.
A wasu lokuta, likitocin fiɗa za su yi amfani da santsi masu sassauƙa don ja da fatun yayin da ma'aunai ke da martani ga masu lankwasa. Mai retractor yana tsayawa tsayin daka yayin sassauƙa da zaran likitan fiɗa ya cimma wurin da ya dace. A wasu yanayi, adadin prongs akan Rake Retractor na iya zama ɗaya, biyu ko uku tare da baƙar fata ko nunin shawarwari dangane da abin da likitan fiɗa ya fi so.
Ka tuna cewa hotunan kan layi bazai nuna fasalulluka iri ɗaya ko ƙayyadaddun samfuran da kuka zaɓa ba tunda gabaɗaya wakilcin dangin samfurin ne. Ya kamata a siffanta abin kasida ɗaya ɗin da kuka zaɓa ta cikakken bayaninsa. Don tabbatar da cewa kun yi odar abin da ya dace, da fatan za a duba kwatancensa na waɗannan sharuɗɗan.
Peak Surgicals yana ba da Rake Retractors na Filayen Filastik
Retractors suna taka muhimmiyar rawa a aikin tiyata. Sun zo da yawa masu girma dabam, siffofi da alamu a yanzu kwanakin. Ana iya yin isassun motsa jiki mai zurfi a cikin kunkuntar kuma mafi ƙarancin buɗaɗɗen kogo tare da taimako daga hasken retractor na tiyata. Kyakkyawan hangen nesa yayin tiyata da kuma lokacin bayan tiyata yana amfana da marasa lafiya da membobin ƙungiyar tiyata.
Wannan yana yin babban jeri idan muka haɗa kowane ɓangaren jikin ku duka; kamar kai, wuya, kafafun hannu kirji da dai sauransu da dukkan muhimman sassan kyallen jikin kwayoyin halitta 100 tiriliyan zama masu aikin tiyata?
Ana iya samar da ƙarin ci-gaba na tsarin retractor ta hanyar haɗa fitilu cikin filayen aiki. Muna ƙirƙirar haske a inda ya cancanta; sannan zayyana samfuran da za su iya canza rayuwa mai kyau kamar wannan, wanda ya haɗa da haskaka kayan aikin tiyata na filastik.