7 kayayyakin

Maganin bakin daga Peak Surgical kayan aiki ne mai amfani don aiwatar da hanyoyin tonsillectomy. Ayyukansa shine rike baki don yin aiki. Zane guda ɗaya na bera yana rage yawan sa hannun likitan fiɗa yayin tiyata. Idan akwai buƙata, kauri mai kauri yana taimakawa wajen buɗe leɓuna da ƙarfi. Akwai masu girma dabam dabam na waɗannan Gags dangane da haƙuri da ake yi da ɗaya. Da fatan kar a yi tsammanin hotunan kan layi na iya dacewa daidai da fasali ko ƙayyadaddun kowane abu kamar yadda sukan nuna jeri na samfur kawai. Bayanin abin kasida ɗaya da kuka zaɓa zai cika da buƙatu na ƙarshe. Da fatan za a koma zuwa bayanin abubuwan don irin waɗannan ma'auni don tabbatar da sayan ainihin abin da kuke buƙata 1

 

ƙarin bayani

sunan

Kololuwar tiyata Bakin Gag

gubar Lokaci

0-3 kwanaki

Mai gasa

;OM070R;MO102;450100;450-100;PM4542;PM-4542;720709;72-0709;7207-09;OM071R;MO101;450101;450-101;316501;31-6501;720711;72-0711;7207-11;OM072R;450102;450-102;PM4543;PM-4543;720713;72-0713;7207-13;OM073R;MO100;450103;450-103;PM4544;PM-4544;720715;72-0715;7207-15;7207-09_7207-15;

sana'a

Ent, Sinus & Filastik-Maƙogwaro, Laryngeal & Oral - Gags Baki

Kammala kayan aiki

bakin Karfe

Grade

Premium Aiki Room

Rage ma'auni

kowane

manufacturer

Peak Surgical Inc.

Mutuwar ciki

Wanda ba Sterile ba

Anfani

Reusable


garanti

Lokacin amfani da shi kamar yadda aka yi nufin tiyata a ƙarƙashin yanayi na al'ada, Kololuwar kayan aikin tiyata an ba da tabbacin samun 'yanci daga matsalolin masana'antu da kayan aiki. Duk wani kayan aikin tiyata na Peak wanda aka gano yana da kuskure ana iya gyarawa ko maye gurbinsa a jin daɗin Peak Surgical. Garanti na masana'anta baya rufe lalacewa na yau da kullun da amfani, rashin amfani da kayan aiki, gami da rashin amfani ko rashin kulawa. Sai kawai mai siye na asali yana rufe da garanti akan duk na'urorin tiyata na Peak. Kawai takamaiman amfani da aka ƙera shi don wannan kayan aikin. Kwararrun likitoci da ƙwararrun haifuwa suna da alhakin sanin hanyoyin da suka dace don kulawa da kulawa da wannan kayan aikin. Ziyarci sashin kula da kayan aikin gidan yanar gizon mu don ƙarin nasiha mai zurfi kan yadda ake kula da kayan aikin ku. Ana iya sarrafa siyar da wannan abu da dokokin Amurka. Hukumomin jaha da na gida, da kuma Hukumar Kula da Abinci da Magunguna. Ta hanyar siyan wannan abu, kuna wakiltar cewa ku ƙwararren likita ne mai lasisi, wakilin gwamnati ko cibiyar ilimi, wurin likita mai lasisi, ko abokin ciniki wanda ke siyar da waɗannan abubuwan ga irin waɗannan cibiyoyi. Bayan kun ƙaddamar da siyan ku, za mu iya tambayar ku don ƙarin cikakkun bayanai, kamar suna da wurin da cibiyar kiwon lafiya ko lambar mai ba da sabis na ƙasa (NPI) ga mai samar da kuke siya. Da fatan za a sani cewa ana iya jinkirta siyan ku ko soke idan ba ku sami amsar da ta dace ba.