1372 kayayyakin

Kayan Aikin Orthopedic

Kayan aikin tiyata na iya haɗawa da almakashi na filastik da kayan aiki. Bugu da ƙari, ga likitocin fiɗa da likitocin kashin baya, Peak Surgicals yana ba da kayan aikin ƙashi da yawa. Hakazalika, muna nufin samar da kwararrun likitocin cikin farashi mai araha.

Yawancin kayan aikin kasusuwa da aka bayar a Peak Surgicals suna ba da damar likitocin fiɗa da likitan kasusuwa don magance raunin tsarin musculoskeletal. Bugu da ƙari, kayan aikin Orthopedic Instrumental kuma suna magance duk wani haɗin gwiwa ko lalacewar kashi ciki har da cututtuka masu alaka da musculo skeletal cututtuka sakamakon ayyukan wasanni da dai sauransu.

Hakazalika, nau'ikan nau'ikan kayan aikin kashi daban-daban ana yin su ne daga bakin karfe masu inganci. Kayan aikin mu na yin gwaje-gwaje da yawa kuma sun wuce gwajin tabbacin inganci kafin a gabatar da su akan gidan yanar gizon mu.

Bugu da ƙari, hanyoyin tiyata da marasa tiyata suna yin amfani da gwaje-gwajen kayan aiki akan kayan aikin orthopedic; jarrabawar daidaiton tsari; ƙima mai mahimmanci; sarrafa fasaha; gwaje-gwajen bincike na aiki a tsakanin sauran abubuwa. Da zarar sun yi rajista da yawa suna samuwa don siye.

Sashin kayan aikin Orthopedics babban nau'i ne mai faɗi wanda ya ƙunshi nau'ikan kayan aiki da saiti da ake amfani da su yayin ayyukan tiyata. Jerin da ke ƙasa yana bayyana kowane nau'i.

Saita da akwatin da kayan aiki ya zo:

Saitin da akwati ya haɗa da:

Kayan aikin arthroscopy:

Wannan rukunin ya ƙunshi na'urori masu zuwa:

Ban da nau'ikan da aka ambata a sama, kayan aikin orthopedic kuma sun haɗa da na'urorin don bandeji/simintin filasta, ƙasusuwa, da kayan aikin meniscus. Bugu da ari, ana samun tsarin kula da matsa lamba na sashi da kuma abubuwan da aka sanyawa kashin baya.

A Peak Surgicals, likitocin orthopedists na iya yin odar kayan aikin orthopedic kowane lokaci kuma a kai su ko'ina.

Kayayyakin Sayar da Zafafan mu:-

Tsarin Radius Distal 2.4mm | Babban Saitin Kayan Aikin Goga | Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara | Satterlee Kashi Saw | Kerrison Punches | Alligator Forceps | Lister Bandage Scissors | Bruns Bandage Scissor | Kayan aikin Fixator na waje | Hoffmann Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafa Saitin | Hip Belt Don Ƙarƙashin Tallafin Baya | Ƙwaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙafar Ƙafar Ƙafar | Ƙafafun Ƙafafun Ƙafa | Matashin guiwa Don Ciwon Baya.