Peak Surgicals yana nufin bai wa abokan cinikinsa kayan aikin Janar Orthopedic kima. Dukkanin kayan aikin orthopedic na gaba ɗaya ana samarwa ta masana'antun mu tare da babban ingancin bakin karfe na Jamus. Tabbatacce da dorewar waɗannan kayan aikin ba su dace ba. Muna da kayan aikin orthopedic iri-iri iri-iri da ake samu. Ana yin waɗannan don buƙatun likita daban-daban ta amfani da kayan inganci da fasaha na zamani. Kewayon kayan aikin mu na orthopedic yana da girma da iri daban-daban don zaɓar daga. Waɗannan kayan aikin ƙashi ne masu kyau waɗanda ke ba da babban aiki kuma ana iya haifuwa cikin sauƙi.
Menene Kirschner Wires?
Wayoyin Kirschner waɗanda kuma ana iya kiran su da K-wires, wayoyi masu kaifi ne na ƙarfe (bakin ƙarfe) waɗanda ake amfani da su ko dai don ƙullawa ko kuma a cikin wannan yanayin a matsayin anka don jujjuyawar kwarangwal don haɗa guntuwar ƙasusuwa ko kuma hana karyewar kashi. A cikin hanyoyin tiyata daban-daban a cikin likitan kasusuwa, gami da wasu nau'ikan tiyata na likitanci da na dabbobi, amfani da waya K (Kirschner waya) al'ada ce ta gama gari. Wadannan wayoyi idan sun wuce ta cikin kasusuwa, suna ajiye su a wuri bayan an karya su kashi da yawa. Bayan haka, ana iya gabatar da waɗannan kayan aikin ƙasusuwan a kai a kai (ta fata) ko a ƙarƙashin fata (ƙarƙashin fata).
K-wayoyi suna ba da tallafi yayin warkarwa daga kashi da ya karye amma ana iya fitar da su daga baya. Wasu zaren k-wayoyin suna hana motsi ko ja da baya a cikinsa, duk da haka wannan na iya sa su yi wahala cire su ma.
A al'ada simintin gyare-gyare yana da mahimmanci don K Wire (Kirschner Wire).
Anan wasu fa'idodi masu alaƙa da amfani da K Wire:
- Kayan aiki ne mara tsada kuma mai araha.
- Ana iya sarrafa su da hannu
- Yawancin lokaci ana saka shi da hannu (tare da T-handle), ko da yake mutum ya kamata ya yi amfani da rawar soja idan babu cutarwa ta thermal.
- A kau tsari ne quite sauki.
Yi odar ku don waɗannan kayan aikin kashi a yau a Peak Surgicals.