2 kayayyakin

TANACULUM HOOKS

Kayan aikin tiyata makamin likitan tiyata ne, wanda idan ba shi ko ita ba zai iya aiwatar da kowace hanya ba. Ga manyan fiɗa da ƙanana, irin waɗannan kayan aikin suna zuwa da amfani koyaushe. Kungiyan Tenaculum kayan aikin tilastawa ne kamar kayan aikin tiyata.

Kayan aiki na ƙugiya na Tenaculum yana da ƙugiya siriri mai kaifi wacce ke haɗawa da hannu don riƙo mai ƙarfi. A lokacin aikin gynecological, ana amfani da wannan kayan aiki ko dai don ɗaukar sassa ko kuma ɗaukar jini don kada a rasa jini. Ana kuma amfani da waɗannan ƙugiya don daidaita mahaifa ko mahaifa yayin wasu hanyoyin ilimin mata kamar IUD ko zubar da ciki na tiyata.

Nau'o'in ƙugiya na Tenaculum a Peak Surgicals

Mu a Peak Surgicals mun fahimci cewa kowane kayan aiki guda ɗaya yana taka muhimmiyar rawa a kowace hanya don haka muna tabbatar da cewa duk abin da kuke buƙata ya wuce dannawa ɗaya kawai. Wasu daga cikin ƙugiya na tenaculum da za ku samu a rukunin yanar gizonmu sun haɗa da:

  • Peak Surgicals- Madaidaicin Kugiya
  • Peak Surgicals- Iris Hook
  • Kololuwar tiyata- Kugiyar mahaifa

Me yasa Peak Surgicals ya zama zaɓinku kawai?

A cikin shekaru talatin da suka gabata, wannan kamfani yana gudana kuma bai taɓa yin kasala akan ingancinsa da ma'auninsa ba. Kamfaninmu ya zo ne a matsayin alamar ƙwaƙƙwalwa, ƙirƙira da dogaro da kayan aikin likita a duk duniya; muna alfahari da shi. Duk samfuranmu suna da ingancin matakin farko tunda suna da nasu salon da tsarin abin da ke sa su zama na musamman da jan hankali ga abokan cinikinmu.