Hannun Wukake Sakin Fata
Ana amfani da Handle Graft Knives Handle don cire wani yanki na lafiyayyan fata daga wani ɓangaren jikin mara lafiya a dasa shi zuwa wani wuri tare da asarar nama mai yawa.
Wasu wuƙaƙen fata da ake sayar da su sune:
Braithwaite Skin Graft Knife
Ana amfani da Braithwaite Dermatome (Knife mai daskarar fata) don ɗaukar yanki mai lafiyayyen fata daga wurin mai ba da gudummawa don aiwatar da dashen fata a wurin da asarar nama ta faru. Wuraren lumbar da gluteal (fatar mai kauri), cinyoyin abinci, da hannaye kuma wurare ne masu kyau don samun fata mai laushi (fatar bakin ciki).
Cobbett Skin Graft Knife
Handle for Cobbett Skin Graft Knife Dama da hannun hagu 36.5cm/1414" tsayi Duk nau'ikan suna samuwa! Ƙaƙƙarfan abin nadi yana jujjuyawa daga gefe zuwa gefe yayin da yake juyawa. Ana amfani da yatsan yatsa a saman ginshiƙan tallafi don canza kauri.
Humby Dermatome Skin Graft Knife
Ana amfani da Humby Skin Graft Dermatome don ɗaukar yankan fata daga mai ba da gudummawa don gyaran fata. Wurin maye gurbin da abin nadi mai daidaitacce suna daidaita kauri da aka samu ta amfani da Humby Skin Graft Dermatome.
Da fatan za a bincika gidan yanar gizon mu don ƙarin samfuran, yi amfani da aikin bincike, ko tuntuɓi Kwararrun Kayan aiki don ƙarin bayani.
Peak Surgicals yana da mafi kyawun daidaito, inganci, da ƙarfi a cikin kayan aikin tiyata
Kowa yana shirye ya kashe kan ayyukan tiyatar filastik mai araha saboda fa'idodi masu yawa. Sakamakon haka, buƙatun kayan aikin tiyata na filastik ya yi tashin gwauron zabi a Peak Surgical. Kayan aikin tiyata mafi girma suna da inganci kuma ana yin su a Jamus. Muna farashin kayan aikin mu da kyau don samar muku da mafi kyawun ƙima don kuɗi yayin da muke riƙe da inganci. Kayan aikin likita don aikin filastik ya haɗa da fa'idodi masu ban mamaki kamar aiki mai aminci da sauƙin sarrafawa.
Kayayyakin Sayar da Zafafan mu:-
Humby Dermatome Skin Graft Knife | Braithwaite Skin Graft Knife | Cobbett Skin Graft Knife | Injin Sashin Fatar Fata Tare da Faranti 10 Masu ɗaukar Jiki.