9 kayayyakin

Alamar Nono

Ana samar da alamar nono ta Peak Surgicals. Karami fiye da irin sesame, Alamomin nono ana yin su da titanium ko bakin karfe. Ana yiwa wuraren cire naman nono alamar ta amfani da alamomin biopsy na nono yayin aikin biopsy nono. Wannan kayan aikin tiyata ne na filastik wanda ake amfani dashi don Biospy.

Aikin mai hoton nono dole ne ya haɗa da ƙirjin ƙirjin ƙirjin ƙirjin da axillary core biopsy, sannan a saka alamar alama, saboda waɗannan hanyoyin suna da fa'ida ga marasa lafiya da likitoci iri ɗaya. Ka'idar ita ce sanya alamomi don sauƙaƙe kulawa na gaba. Makasudin wannan binciken shine a tantance munanan abubuwan da suka shafi na'urar, lahani na na'ura, da aminci na dogon lokaci don ayyana aminci da aikin alamomin biopsy. Mckissock Key Hole Alama, Freeman Areola Alamar 34 zuwa 50mm, Freeman Areola Alamar 38mm zuwa 50mmFreeman Areola Alamar 36 zuwa 56mmAckermann Areola Marker da kuma Freeman Areola Alamar 36mm zuwa 50mm.

Ana samun Alamar Nono akan layi a Ƙwararrun Tiyata

Marasa lafiyan da aka yi musu jagorar ƙirjin ƙirjin ko axillary biopsies waɗanda aka sanya alamar alama tsakanin 1 Janairu 2012 da 1 Janairu 2017 an gano su ta hanyar nazari na baya na ayyukan rediyo guda uku. An yi la'akari da abubuwan da ba su dace ba da ke da alaƙa da amfani da sanya alamomi bayan nazarin bayanan likita. An sanya alamun 768, kuma an lura da abubuwan da suka faru uku (0.4%). Marasa lafiya uku sun sami lahani na na'ura guda biyu da ƙaramin mummunan lamari.

Kuskuren mai amfani a cikin tura alamomin ya haifar da gazawar na'ura guda biyu: na farko shine gazawar mai alamar akan hoton bayan biopsy, na biyu kuma shine sanya shi dangane da makasudin biopsy. Rashin iya ganowa ko kula da alamar a cikin abin da aka cire ta tiyata ya kasance wani abu mara kyau. Babu rubutattun abubuwan da suka faru mara kyau.

Sanya alamomin biopsy nono ba shi da haɗari kuma ɗan haɗari ne kawai. Babu wata matsala da aka ruwaito game da aiki, amintacce, dorewa, ko amincin abun. Idan kuna son siyan Alamar Nono zaku iya tuntuɓar kololuwar tiyata ƙungiyar tallace-tallace.